EKA Club
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

EKA Club

-

เธšเน‰เธฒเธ™Portalliเธ„เน‰เธ™เธซเธฒLatest imagesเธชเธกเธฑเธ„เธฃเธชเธกเธฒเธŠเธดเธ(Register)เน€เธ‚เน‰เธฒเธชเธนเนˆเธฃเธฐเธšเธš(Log in)

แนะนำตัวกันที่นี่เลยค่ะ

Go down 
น้OJเxมีEว
tikzaja
snowmonll
animechon
lukjewza
thanid
mrdonut
moonatty
Myrrh
winmaniac
king3o
StampSonice
sandmagic
DeathwinD
gataring
Sobry
ohmkung
Bluedknn
Fylmus
ปาโปย
SnowdroP
imposible13
Admin
dewicetoni
AngelOfWind
29 posters
เน„เธ›เธ—เธตเนˆเธซเธ™เน‰เธฒ : 1, 2  Next
เธœเธนเน‰เธ•เธฑเน‰เธ‡เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก
AngelOfWind
Admin
AngelOfWind

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 44

ตัวละคร
magalo polis:
แนะนำตัวกันที่นี่เลยค่ะ Left_bar_bleue20/20แนะนำตัวกันที่นี่เลยค่ะ Empty_bar_bleue  (20/20)

แนะนำตัวกันที่นี่เลยค่ะ Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: แนะนำตัวกันที่นี่เลยค่ะ   แนะนำตัวกันที่นี่เลยค่ะ Icon_minitimeFri Apr 20, 2007 10:25 am

แบบฟอร์ม

Code:
ชื่อเล่น :
ชื่อในเกม :
อาชีพ :
ชอบเล่นเซริฟย่อยที่ :
อื่นๆ :

ของเรานะคะ

ชื่อในเกม : AngelOfWind
อาชีพ : FOX
ชอบเล่นเซริฟย่อยที่ : 2
อื่นๆ : เราเป็นAdmin บอร์ดนี้นะคะ
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down
dewicetoni
สมาชิกใหม่EKA
dewicetoni

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 3

ตัวละคร
แนะนำตัวกันที่นี่เลยค่ะ Left_bar_bleue20/20แนะนำตัวกันที่นี่เลยค่ะ Empty_bar_bleue  (20/20)

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: แนะนำตัวกันที่นี่เลยค่ะ   แนะนำตัวกันที่นี่เลยค่ะ Icon_minitimeMon Apr 23, 2007 1:24 pm

ชื่อเล่น : นิจี้
ชื่อในเกม : Alizella
อาชีพ : Entertainer
ชอบเล่นเซริฟย่อยที่ : ไปมันทั่ว มั่วได้ทุกเซิฟ
อื่นๆ : จะหายไป ... หายไปจากเกมน่อ lol!
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down
http://dewice.proboards104.com
Admin
Admin

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 18

ตัวละคร

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: แนะนำตัวกันที่นี่เลยค่ะ   แนะนำตัวกันที่นี่เลยค่ะ Icon_minitimeMon Apr 23, 2007 1:32 pm

dewicetoni เธžเธดเธกเธžเนŒเธงเนˆเธฒ:
ชื่อเล่น : นิจี้
ชื่อในเกม : Alizella
อาชีพ : Entertainer
ชอบเล่นเซริฟย่อยที่ : ไปมันทั่ว มั่วได้ทุกเซิฟ
อื่นๆ : จะหายไป ... หายไปจากเกมน่อ lol!

อย่าลืมไปสมัครตรงกรุปด้วยนะคะ
http://ekaclubmember.editboard.com
imposible13
imposible13

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 2

ตัวละคร
แนะนำตัวกันที่นี่เลยค่ะ Left_bar_bleue13/20แนะนำตัวกันที่นี่เลยค่ะ Empty_bar_bleue  (13/20)

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: แนะนำตัวกันที่นี่เลยค่ะ   แนะนำตัวกันที่นี่เลยค่ะ Icon_minitimeMon Apr 23, 2007 7:37 pm

ชื่อเล่น : น้ำ

ชื่อในเกม : AquaJunG]~*

อาชีพ : Bard

อื่นๆ : ไม่ค่อยได้เก็บเวลน๊ะ - - นั่งขายของ มีไรถามได้จ้า เหมือนหนังสือมีชีวิต study

lol!
SnowdroP

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 7

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: แนะนำตัวกันที่นี่เลยค่ะ   แนะนำตัวกันที่นี่เลยค่ะ Icon_minitimeTue Apr 24, 2007 12:18 am

ชื่อเล่น : ป้อค่ะ
ชื่อในเกม : Devilsnow
อาชีพ : Megician
อื่นๆ : ข้าน้อยอาจจะไม่ค่อยเล่นบอร์ด แต่เล่นเกมส์ทุกวันนะงับ >.< อิอิอิ ฝากตัวด้วยค่ะ ^^
ปาโปย
ปาโปย

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 5

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: แนะนำตัวกันที่นี่เลยค่ะ   แนะนำตัวกันที่นี่เลยค่ะ Icon_minitimeTue Apr 24, 2007 9:37 am

ทำไมมีแนะนำหลายที่จัง เหลืออันเดียวมะได้หรอ
http://planet.kapook.com/papoiz
Fylmus

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 6

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: แนะนำตัวกันที่นี่เลยค่ะ   แนะนำตัวกันที่นี่เลยค่ะ Icon_minitimeWed Apr 25, 2007 12:42 pm

ชื่อเล่น : ป้อม คับ
ชื่อในเกม : ~The_Prince~/~The_Princess~/~*The_Killer*~
อาชีพ :มังกือสายมืด/ฟอก/ฟายงับ
ชอบเล่นเซริฟย่อยที่ :มั่วๆๆไป ระหว่าง 1-2 เซิฟ1 ส่วนใหญ่จะเกบเวล คนมันเยอะหาตี้ง่าย
อื่นๆ : lol! lol! lol! lol! lol!
Bluedknn
EKA member
EKA member
Bluedknn

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 11

ตัวละคร

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: แนะนำตัวกันที่นี่เลยค่ะ   แนะนำตัวกันที่นี่เลยค่ะ Icon_minitimeWed Apr 25, 2007 9:27 pm

ด้วยคนครับ

ชื่อเล่น : ดีเค ฮะ
ชื่อในเกม : DKNN
อาชีพ : สิงโต สาย 1144ครับ
ชอบเล่นเซริฟย่อยที่ : ปกติเล่น ย่อย 2 ตามที่กำหนดแต่ต้น แต่เดี๋ยวนี้ชักไปสิงย่อย 3แล้ว แต่ถ้าขายของละก็ อยู่ย่อย 1 ครับ
อื่นๆ : สิงน้อยหัวชมพู ที่สักวันจะเปลี่ยนคลาส3 (ถ้าเข้ามา อิอิ)
http://bluedknn.exteen.com
ohmkung
ohmkung

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 2

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: แนะนำตัวกันที่นี่เลยค่ะ   แนะนำตัวกันที่นี่เลยค่ะ Icon_minitimeThu Apr 26, 2007 9:25 am

ชื่อโอมนะครับ

ชื่อตัวละคร pอ๊apอ๊a(^-^) ตัวอักษรบน อ. ไม่น่าตั้งเลย พิมพ์ไม่ได้

อาชีพ Bard

เล่นเซิฟย่อย 1 ถ้าชื่อ พิมพ์ในเกมส์ได้นะครับ ^^

เซิฟ Arctic Ocean

เนเธเน‰เน„เธ‚เธฅเนˆเธฒเธชเธธเธ”เน‚เธ”เธข เน€เธกเธทเนˆเธญ Thu Apr 26, 2007 12:00 pm, เธ—เธฑเน‰เธ‡เธซเธกเธ” 1 เธ„เธฃเธฑเน‰เธ‡
Sobry
EKA member
EKA member
Sobry

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 13

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: แนะนำตัวกันที่นี่เลยค่ะ   แนะนำตัวกันที่นี่เลยค่ะ Icon_minitimeThu Apr 26, 2007 11:00 am

มาแนะนำด้วยคน อิอิ

ชื่อเล่น : ซอฟ ครับ

ชื่อในเกม : ~•Soft_Kung•~

อาชีพ : Card Master

ชอบเล่นเซริฟย่อยที่ : ปกติเล่นเซิฟย่อย 1 ครับ เพราะหาตี้ง่าย ซิบมาได้ทุกเมื่อเน้อ ><

อื่นๆ : เล่นช่วงบ่ายๆกับเย็นๆนะครับ ส่วนใหญ่ เก็บที่บึงลึกลับ
gataring
EKA member
EKA member
gataring

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 11

ตัวละคร
แนะนำตัวกันที่นี่เลยค่ะ Left_bar_bleue30/30แนะนำตัวกันที่นี่เลยค่ะ Empty_bar_bleue  (30/30)

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: แนะนำตัวกันที่นี่เลยค่ะ   แนะนำตัวกันที่นี่เลยค่ะ Icon_minitimeFri Apr 27, 2007 1:03 pm

ชื่อเล่น : ต๊ะ
ชื่อในเกม : Gataring
อาชีพ : Warrior
ชอบเล่นเซริฟย่อยที่ : เมื่อก่อน2 ตอนนี้3 ว่าง ๆ ไปหาของที่1 เอาแน่เอานอนไม่ได้ครับ แต่ตอนนี้ส่วนใหญ่อยู่3
อื่นๆ : อื่น ๆ และ อื่น ๆ และก็ยัง อื่น ๆ (555)
DeathwinD
EKA member
EKA member
DeathwinD

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 25

ตัวละคร

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: แนะนำตัวกันที่นี่เลยค่ะ   แนะนำตัวกันที่นี่เลยค่ะ Icon_minitimeFri Apr 27, 2007 1:58 pm

ชื่อเล่น : เชด
ชื่อในเกม : DeathwinD
อาชีพ : Inventor (Lion)
ชอบเล่นเซิร์ฟย่อยที่ : ส่วนใหญ่จะเล่นย่อย 2
อื่นๆ : ช่วงนี้จะเล่นๆหยุดๆ ไม่ค่อยได้เล่นเท่าหร่าย ><
sandmagic
sandmagic

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 6

ตัวละคร

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: แนะนำตัวกันที่นี่เลยค่ะ   แนะนำตัวกันที่นี่เลยค่ะ Icon_minitimeFri Apr 27, 2007 8:32 pm

ชื่อเล่น : แซนด์
ชื่อในเกม : Decay
อาชีพ : มังกรน้อย
อื่นๆ : ไม่ค่อยได้เกบเวลแหะ เข้าไปเดินเล่นมากก่า
StampSonice
StampSonice

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 7

ตัวละคร

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: แนะนำตัวกันที่นี่เลยค่ะ   แนะนำตัวกันที่นี่เลยค่ะ Icon_minitimeSat Apr 28, 2007 11:39 am

ชื่อเล่น : แตมป์ ค่า
ชื่อในเกม : *~AnGeLcAsT~*
อาชีพ : แกะตัวเล็กๆ
อื่นๆ : สวยเหมือนเรนอน โหดเหมือนแองจี้ แรดเหมือนคุราร่า เชิดเหมือนเอฟิน่า ห้าวเหมือนเฟลิโอน่า (นี่ใจคอเธอจะเอาซักกี่คนมารวมกันยะ)
เลเวลตอนนี้อาจจะยังน้อยไปนิด เพราะเพิ่งเริ่มเล่นมาได้แค่อาทิตย์เดียว
แต่รัก LxL เกินร้อย เอ๊ย!!! แรงปั่นเวลเกินร้อยค่ะ ^^
http://stampsonice.forumplayground.com
king3o
VIP Member
VIP Member
king3o

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 77
Localisation : [EKA Club] Edinburg King Academy คลับ โรงเรียนพระราชาเอดินเบิร์ก

ตัวละคร

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: แนะนำตัวกันที่นี่เลยค่ะ   แนะนำตัวกันที่นี่เลยค่ะ Icon_minitimeSun Apr 29, 2007 6:34 pm

ชื่อเล่น : เบลคับ

ชื่อในเกม : SP1/NamiJang

อาชีพ : Librarian >> Bard เปงคลาสสองแล้วนะคับ

ชอบเล่นเซริฟย่อยที่ : 2-3

อื่นๆ : ++ ไม่เคยคิดถึงครายนอกจากตัวเองแต่วันนี้กลับต้องนั่งร้องไห้ เพราเสียงหัวใจมานบอกว่า รักเธอมาก ++

เปิดเทอมแล้ว ก็ใกล้จาไม่ค่อยได้เล่นแล้ว หวังว่า คงได้เจอกานในปิดเทอม หน้านะคร้าบบบ

เนเธเน‰เน„เธ‚เธฅเนˆเธฒเธชเธธเธ”เน‚เธ”เธข เน€เธกเธทเนˆเธญ Mon May 14, 2007 5:45 pm, เธ—เธฑเน‰เธ‡เธซเธกเธ” 3 เธ„เธฃเธฑเน‰เธ‡
winmaniac
EKA member
EKA member
winmaniac

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 12

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: แนะนำตัวกันที่นี่เลยค่ะ   แนะนำตัวกันที่นี่เลยค่ะ Icon_minitimeSun Apr 29, 2007 11:00 pm

ชื่อเล่น : วินคุง

ชื่อในเกม : WiN•MaNiAc

อาชีพ : Sheep

ชอบเล่นเซริฟย่อยที่ : 3

อื่นๆ : ไม่ค่อยได้เล่นเกม จะพยายามเล่นบ่อยๆคับ
Myrrh
EKA member
EKA member

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 12

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: แนะนำตัวกันที่นี่เลยค่ะ   แนะนำตัวกันที่นี่เลยค่ะ Icon_minitimeFri May 04, 2007 7:03 pm

กว่าจะมาพิมพ์ = =

ภาค่ะ // คิดว่าน่าจะรู้จักกันอยู่แล้ว ^^!!! (เว้นแต่บางคนที่เข้ามาในช่วงที่เราไม่อยู่)

ชื่อในเกม : Myrrh
อาชีพ : แกะ เพิ่งเปลี่ยนคลาสสองไปเร็วๆนี้ ^^' (หลังคนอื่นมากมาย TxT แต่เขินนะ ไปกันเป็นกระจุกอยู่ในที่เปลี่ยนคลาส ^^!!)
เซิฟ : แล้วแต่ ปกติชอบ 3 บางทีก็หนีไปเล่น2หากเจอคนตามตื้อ 1เอาไว้สำหรับหาของ เราว่าของเซิฟย่อย 1 ถูกดี ถ้าจะหาซื้อ - -+
อื่นๆ : อาจจะเข้าบ้างไม่เข้าบ้างประปราย แต่มีอะไรก็คุยกันได้ในช่องกิลนะคะ = = ถ้าอยู่จะตอบค่ะ ไม่อยู่ก็ถามหาเสธ.ขว พลา คลัง และอื่นๆไปก่อนละกัน ไม่ต้องส่งข้อความเด้งมา เพราะส่งมาก็ไม่ได้รับ ตั้งปิดไว้ = =
moonatty
moonatty

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 4

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: แนะนำตัวกันที่นี่เลยค่ะ   แนะนำตัวกันที่นี่เลยค่ะ Icon_minitimeSat May 05, 2007 2:06 pm

สมาชิกใหม่ค่า

ชื่อเล่น : (นู๋)แนท

ชื่อในเกม : Nullun

อาชีพ : กระต่าย(น้อย)

ชอบเล่นเซริฟย่อยที่ : 1 ค่ะ (กะ2)

อื่นๆ : เล่นบ่อยแต่เปิดเทอมอาจจะไม่ค่อยบ่อย(ซะแล้ว)
mrdonut

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: แนะนำตัวกันที่นี่เลยค่ะ   แนะนำตัวกันที่นี่เลยค่ะ Icon_minitimeSat May 05, 2007 3:38 pm

ชื่อเล่น : น้องโดนัท น่าสุดยิ้ก

ชื่อในเกม : "-norIkO-"

อาชีพ : MaGician

ชอบเล่นเซริฟย่อยที่ : [`1`]

อื่นๆ : มาจากกิว GOssIP [ณ`MayA`> นะคับ มาทักทายเล่นๆ น่ะคับ ^^เห็นกิว คุณน่ารัก ดี มี เวป กิวด้วยแหละ >< ! ยังงัย ลอง มา ทัก ทาย บ้าง นะ คับ ไว้ จะ แวะ มา ดู บ่อยๆ นะ จ๊ะ ~*

[เพิ่มนิสนะ!] ป.ล GOssIP ฝาก ด้วย นะ คับ ในฐานะ บอดร์ เราไกล้ๆ กัน ^^a !
winmaniac
EKA member
EKA member
winmaniac

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: แนะนำตัวกันที่นี่เลยค่ะ   แนะนำตัวกันที่นี่เลยค่ะ Icon_minitimeSat May 05, 2007 9:16 pm

Very Happy Very Happy

เนเธเน‰เน„เธ‚เธฅเนˆเธฒเธชเธธเธ”เน‚เธ”เธข เน€เธกเธทเนˆเธญ Mon May 14, 2007 3:12 pm, เธ—เธฑเน‰เธ‡เธซเธกเธ” 1 เธ„เธฃเธฑเน‰เธ‡
thanid

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 1

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: แนะนำตัวกันที่นี่เลยค่ะ   แนะนำตัวกันที่นี่เลยค่ะ Icon_minitimeWed May 09, 2007 10:18 am

ชื่อเล่น : วิสคุง
ชื่อในเกม : VeeZ / [A]frer_Shock
อาชีพ : แรคคูน / กาทิงเดือด
อื่นๆ: กดรับตัว [A]frer_Shock ด้วยน้าครับ
lukjewza

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 4

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: แนะนำตัวกันที่นี่เลยค่ะ   แนะนำตัวกันที่นี่เลยค่ะ Icon_minitimeWed May 09, 2007 4:25 pm

ชื่อเล่น : จิว
ชื่อในเกมส์ : เด็กนนท์หัวสิงห์
อาชีพ : สิงโต
ชอบเล่นเชิฟย่อย : 1งับ
โปรดรับตัวผมเข้ากิวด้วยนะครับชื่อเด็กนนท์หัวสิงห์งับขอฝากเนื้อฝากตัวกับพี่ๆทุกท่านด้วยนะครับผมชอบกิวพวกพี่ๆมากเลยอ่ะครับเพราะเป็นกิวที่เก่งสำหรับในใจผมนะครับพวกพี่ครับผมเป็นน้องใหม่ท่าผมทำอะไรผิดผลาดหรือทำให้กิวเดือดร้อนขออภัยด้วยนะครับแล้วโปรดให้คำชี้แนะผมด้วยนะครับผมจะได้เลียนแบบอย่างจากพวกพี่ด้วยนะครับผมจะได้เป็นคนดีเหมือนพวกพี่ไงล่ะงับ

ป.ล.ผมขอจดหมายโชคดีด้วยนะครับจะได้แปลว่าผมโชคดีที่ได้เข้ากิวพี่ด้วยไงละครับ
animechon
animechon

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: แนะนำตัวกันที่นี่เลยค่ะ   แนะนำตัวกันที่นี่เลยค่ะ Icon_minitimeFri May 11, 2007 3:39 pm

ชื่อเล่น : ไปร์

ชื่อในเกม : AnimeJung /AnimeKung

อาชีพ : Dragon/Inventor

ชอบเล่นเซริฟย่อยที่ : 1 กับ 2

อื่นๆ : ตอนแรกก็กะว่าจะเลิกไปแล้ว แต่ พอมีรวมถ่ายรูปรอบ 3 เกิดอยากกลับมาเล่นดังเดิม เลยกลับมาเล่นใหม่อีกรอบ
แต่พอเปิดเทอมก็คงจะได้เล่นน้อยลงแล้วหละ
snowmonll
snowmonll

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 3

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: แนะนำตัวกันที่นี่เลยค่ะ   แนะนำตัวกันที่นี่เลยค่ะ Icon_minitimeFri May 11, 2007 4:57 pm

ชื่อเล่น: ต้น
ชื่อในเกม: MoonLight•~
อาชีพ: Fox
เซิฟที่ชอบเล่น: 2-1
อื่นๆ: - - ??
tikzaja

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 1

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: แนะนำตัวกันที่นี่เลยค่ะ   แนะนำตัวกันที่นี่เลยค่ะ Icon_minitimeMon May 14, 2007 8:41 am

ชื่อเล่น : ติ๊ก

ชื่อในเกม : กระต่าย[ติ๊ก]

อาชีพ : กระต่าย

ชอบเล่นเซริฟย่อยที่ : 1

อื่นๆ : ความรักก็เหมือนเกมกด ถ้าถ่านหมดก็อดเล่นเกม

pig

แนะนำตัวกันที่นี่เลยค่ะ
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ 
เธซเธ™เน‰เธฒ 1 เธˆเธฒเธ 2เน„เธ›เธ—เธตเนˆเธซเธ™เน‰เธฒ : 1, 2  Next
 Similar topics
-
» ??าน???????ยค??