EKA Club
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

EKA Club

-

เธšเน‰เธฒเธ™Portalliเธ„เน‰เธ™เธซเธฒLatest imagesเธชเธกเธฑเธ„เธฃเธชเธกเธฒเธŠเธดเธ(Register)เน€เธ‚เน‰เธฒเธชเธนเนˆเธฃเธฐเธšเธš(Log in)

วิธีการยืนยันสำหรับสมาชิกเก่าค่ะ

Go down 
@tomaTic
sonic118
pecasiss
animechon
winmaniac
nettyandnan
ami_
fireboat
king3o
thepatong
Fylmus
sandmagic
Bluedknn
JayZzy
PastaJung
Keicha
SnowdroP
ปาโปย
imposible13
dewicetoni
B|ACKHE||
novelist
arthur02
น้OJเxมีEว
panger99
rbboom118
Sobry
pikabeer miyon
gataring
AngelOfWind
34 posters
เน„เธ›เธ—เธตเนˆเธซเธ™เน‰เธฒ : 1, 2  Next
เธœเธนเน‰เธ•เธฑเน‰เธ‡เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก
AngelOfWind
Admin
AngelOfWind

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 44

ตัวละคร
magalo polis:
วิธีการยืนยันสำหรับสมาชิกเก่าค่ะ Left_bar_bleue20/20วิธีการยืนยันสำหรับสมาชิกเก่าค่ะ Empty_bar_bleue  (20/20)

วิธีการยืนยันสำหรับสมาชิกเก่าค่ะ Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: วิธีการยืนยันสำหรับสมาชิกเก่าค่ะ   วิธีการยืนยันสำหรับสมาชิกเก่าค่ะ Icon_minitimeFri Apr 20, 2007 10:35 am

ขอรบกวนให้มาโพสไว้ที่บอร์ดนี้ตามแบบฟอร์ม
โพสไว้ในกระทู้นี้เลยนะคะ

Code:
ชื่อเล่น :
ชื่อที่บอร์ดเก่า :
ชื่อในเกม :
อาชีพ :
E-mail :

เมื่อโพสแล้วเข้าไปที่ Groups ที่อยูทางด้านบนของหน้าต่าง
ตรงส่วนของเมนู

เลือก EKA Group แล้วกดสมัครค่ะ

แล้วรอรับการยืนยันได้เลยค่ะ
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down
gataring
EKA member
EKA member
gataring

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 11

ตัวละคร
วิธีการยืนยันสำหรับสมาชิกเก่าค่ะ Left_bar_bleue30/30วิธีการยืนยันสำหรับสมาชิกเก่าค่ะ Empty_bar_bleue  (30/30)

วิธีการยืนยันสำหรับสมาชิกเก่าค่ะ Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: วิธีการยืนยันสำหรับสมาชิกเก่าค่ะ   วิธีการยืนยันสำหรับสมาชิกเก่าค่ะ Icon_minitimeFri Apr 20, 2007 9:09 pm

ชื่อเล่น : ต๊ะ
ชื่อที่บอร์ดเก่า : GaTARing
ชื่อในเกม : Gataring
อาชีพ : Warrior
E-mail : Apilux_61@hotmail.com

โพสแล้วนะจ๊ะฝน เสธ.ขวารายงานตัว หึหึ

จากโจรผู้ที่ยัง.....โง่เขลา *-*
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down
Admin

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 17

ตัวละคร
วิธีการยืนยันสำหรับสมาชิกเก่าค่ะ Left_bar_bleue20/20วิธีการยืนยันสำหรับสมาชิกเก่าค่ะ Empty_bar_bleue  (20/20)

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: วิธีการยืนยันสำหรับสมาชิกเก่าค่ะ   วิธีการยืนยันสำหรับสมาชิกเก่าค่ะ Icon_minitimeFri Apr 20, 2007 9:15 pm

ชื่อเล่น : พิ(เรียกว่า พิ...) ส่วนใหญ่ จะมีคนเรียกพิมากกว่า

ชื่อที่บอร์ดเก่า : pikabeer miyon

ชื่อในเกม : Pikabeer_Miyon

อาชีพ : inventor Lion 1144 full AC

E-mail : pikabeer@hotmail.com ออนตลอดแทบทุกเวลา ไม่ออน แปลว่า นอน หรือ ไม่อยู่ เคี้ยกๆๆ

พลาธิการ ฝ่ายแบกหามขอรายงานตัว... lol!
Sobry
EKA member
EKA member
Sobry

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 13

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: วิธีการยืนยันสำหรับสมาชิกเก่าค่ะ   วิธีการยืนยันสำหรับสมาชิกเก่าค่ะ Icon_minitimeFri Apr 20, 2007 9:17 pm

ชื่อเล่น : ซอฟ

ชื่อที่บอร์ดเก่า : Sobry

ชื่อในเกม : ~•Soft_Kung•~

อาชีพ : CardMaster

E-mail : sobrymax@hotmail.com

ออนแทบทุกเวลาเหมือนท่านพิเช่นกันน่อ แอดมาคุยกับผมได้นะ ^^

เอ่อ...สิบสองผู้พิทักษ์ ฉายา [กำแพงป้อมอัศวิน] ขอรายงานตัวน่อ
rbboom118
สมาชิกใหม่EKA
rbboom118

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 4

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: วิธีการยืนยันสำหรับสมาชิกเก่าค่ะ   วิธีการยืนยันสำหรับสมาชิกเก่าค่ะ Icon_minitimeFri Apr 20, 2007 9:21 pm

ชื่อเล่น : บอม

ชื่อที่บอร์ดเก่า : rbboom118

ชื่อในเกม : ~BomZa~

อาชีพ : Inventor

E-mail : pattarakorn_@hotmail.com

ออนเอ็มเป็นอาชีพ นั่งหน้าจอได้ออนเปงอันดับแรก
panger99
EKA member
EKA member

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 13

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: วิธีการยืนยันสำหรับสมาชิกเก่าค่ะ   วิธีการยืนยันสำหรับสมาชิกเก่าค่ะ Icon_minitimeFri Apr 20, 2007 9:34 pm

ชื่อเล่น : ไปป์
ชื่อที่บอร์ดเก่า :panger99
ชื่อในเกม : Hime~
อาชีพ :Warrior(ต่อไปอยากจะเล่นMonk)
เวลาที่เล่นบ่อยๆ : 6.00-8.00 เวลาอื่นแล้วแต่นัด
E-mail ที่ติดต่อได้ : pipe125_11@hotmail.com
น้OJเxมีEว
EKA member
EKA member
น้OJเxมีEว

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 10

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: รางานตัวจ้า   วิธีการยืนยันสำหรับสมาชิกเก่าค่ะ Icon_minitimeSun Apr 22, 2007 7:28 pm

ชื่อเล่น : นนท์
ชื่อที่บอร์ดเก่า :น้OJเxมีEว
ชื่อในเกม : น้OJเxมีEว
อาชีพ : แมวคลาส2(จำชื่อม่ายด้ายงะ มันยาว >.<)
E-mail : nonparwit@hotmail.com

ขอเปงกำลางจายให้MASTER และทุกๆคนเลยนะ
arthur02

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 1

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: วิธีการยืนยันสำหรับสมาชิกเก่าค่ะ   วิธีการยืนยันสำหรับสมาชิกเก่าค่ะ Icon_minitimeSun Apr 22, 2007 8:34 pm

ชื่อเล่น : ไนท์
ชื่อที่บอร์ดเก่า :arthur02
ชื่อในเกม : ~!Knight!~
อาชีพ :น้องควาย
E-mail : aj_vajjbul@hotmail.com
novelist
EKA member
EKA member

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 15

ตัวละคร

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: วิธีการยืนยันสำหรับสมาชิกเก่าค่ะ   วิธีการยืนยันสำหรับสมาชิกเก่าค่ะ Icon_minitimeSun Apr 22, 2007 9:32 pm

ชื่อเล่น : A
ชื่อที่บอร์ดเก่า :darkdoom
ชื่อในเกม :~•Vanda•~
อาชีพ :FOX คลาส2 นักสำรวจผู้เอาแน่ไม่ได้
เวลาที่เล่นบ่อยๆ : จันทร์-ศุกร์ เอาแน่ไม่ได้แต่ดึกๆ แต่เสาร์จะเล่นเกือบทั้งวัน อาทิตย์ช่วงเที่ยงถึงบ่ายกว่าๆแล้วก็หายเข้าหายออกไปๆมาๆไม่แน่นอน
E-mail ที่ติดต่อได้ : noskill_a@hotmail.com .......

ป.ล. ไม่ใช่boss แต่จะปรากฏตัวอยู่แถวๆโรงเรียนและบึงเป็นระยะๆถ้าใครพบเห็นสามารถขอแชร์ได้ถ้าตัวคุณสามารถเดินหนีเอาตัวรอดระหว่างขอแชร์ได้นะครับ
B|ACKHE||
B|ACKHE||

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 2

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: วิธีการยืนยันสำหรับสมาชิกเก่าค่ะ   วิธีการยืนยันสำหรับสมาชิกเก่าค่ะ Icon_minitimeMon Apr 23, 2007 11:41 am

ชื่อเล่น : เจมส์
ชื่อที่บอร์ดเก่า : B|ACKHE||
ชื่อในเกม : |๐ลิงเมากระปิ๐|
อาชีพ : Warrior
E-mail : bloodsucker_118@hotmail.com

ข้าน้อยมารายงานตัวแล้วนะ Twisted Evil
dewicetoni
dewicetoni

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 3

ตัวละคร

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: วิธีการยืนยันสำหรับสมาชิกเก่าค่ะ   วิธีการยืนยันสำหรับสมาชิกเก่าค่ะ Icon_minitimeMon Apr 23, 2007 1:21 pm

ชื่อเล่น : นิจี้ (หึหึหึ ฮ่าๆๆ >>> แกเป็นอะไรไป)
ชื่อที่บอร์ดเก่า : dewicetoni
ชื่อในเกม : Alizella
อาชีพ : Entertainer
E-mail : dewicetoni@hotmail.com (กรุณาอย่าส่ง FWD/ เมล์ขยะใดๆมาเด็ดขาด)

lol! รายงานตัวค่า
http://dewice.proboards104.com
imposible13
imposible13

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 2

ตัวละคร
วิธีการยืนยันสำหรับสมาชิกเก่าค่ะ Left_bar_bleue13/20วิธีการยืนยันสำหรับสมาชิกเก่าค่ะ Empty_bar_bleue  (13/20)

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: สมาชิคเก่ารายงานตัวค่ะ   วิธีการยืนยันสำหรับสมาชิกเก่าค่ะ Icon_minitimeMon Apr 23, 2007 3:31 pm

ชื่อเล่น : น้ำ

ชื่อที่บอร์ดเก่า : Aqua~*

ชื่อในเกม : AquaJunG]~*

อาชีพ : Bard

: imposible_b@hotmail.com
ปาโปย
ปาโปย

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 5

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: วิธีการยืนยันสำหรับสมาชิกเก่าค่ะ   วิธีการยืนยันสำหรับสมาชิกเก่าค่ะ Icon_minitimeMon Apr 23, 2007 10:03 pm

ชื่อเล่น - ปุ้ย
ชื่อตัวละคร - ~ปาโปย~
ชื่อบอร์ดเก่า - •อาโอย•

ตัวละครที่เล่น จิ้งจอก
อาชีพ Treasure Hunter

อีเมล waraph@hotmail.com
http://planet.kapook.com/papoiz
SnowdroP

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 7

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: วิธีการยืนยันสำหรับสมาชิกเก่าค่ะ   วิธีการยืนยันสำหรับสมาชิกเก่าค่ะ Icon_minitimeTue Apr 24, 2007 12:15 am

ชื่อเล่น : ป้อ
ชื่อที่บอร์ดเก่า : SnowdroP
ชื่อในเกม : Devilsnow
อาชีพ : Megician
E-mail : snowdrop_snowy@hotmail.com
Keicha
Keicha

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 1

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: วิธีการยืนยันสำหรับสมาชิกเก่าค่ะ   วิธีการยืนยันสำหรับสมาชิกเก่าค่ะ Icon_minitimeTue Apr 24, 2007 8:38 am

ชื่อเล่น - ต๊ะ
ชื่อบอร์ดเก่า - Kapong

ชื่อตัวละคร 1. Kapong อาชีพ ควายไทย
2. Keicha อาชีพ Enterainer
3. ZeroLeak อาชีพ สิงโตหัวงู คลาส 2
4. กาป๋อง อาชีพ มังกรหน้ามืด คลาส 2

ตัวหลักที่เล่น Keicha กะ กาป๋อง affraid ยังตัดใจเลือกอาไรไม่ได้ เหอๆๆ

อีเมล tah_nitiphat@hotmail.com
PastaJung

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: วิธีการยืนยันสำหรับสมาชิกเก่าค่ะ   วิธีการยืนยันสำหรับสมาชิกเก่าค่ะ Icon_minitimeTue Apr 24, 2007 9:09 am

ชื่อเล่น นู๋ฝ้าย pig น้องสาวอาเจ๊ปาโปย

ชื่อบอร์ดเก่า fara229

ชื่อตัวละคร PastaJung แชมป์การ์ดครั้งที่ 1 lol!

อาชีพ แกะน้อย คลาส 2

อีเมล farasung@hotmail.com
JayZzy

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: วิธีการยืนยันสำหรับสมาชิกเก่าค่ะ   วิธีการยืนยันสำหรับสมาชิกเก่าค่ะ Icon_minitimeTue Apr 24, 2007 9:18 am

ชื่อเล่น เบสงับ
ชื่อบอร์ดเก่า fara230
ชื่อตัวละคร JayZzy
อาชีพ แกะ

อีเมล farasung23@hotmail.com
Bluedknn
EKA member
EKA member
Bluedknn

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 11

ตัวละคร

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: วิธีการยืนยันสำหรับสมาชิกเก่าค่ะ   วิธีการยืนยันสำหรับสมาชิกเก่าค่ะ Icon_minitimeTue Apr 24, 2007 4:37 pm

มาซะช้าเลย = w =''

ชื่อเล่น : ดีเค / DK
ชื่อที่บอร์ดเก่า : Bluedknn
ชื่อในเกม : DKNN
อาชีพ : น้องสิง Inventor
E-mail : tc_neenee@hotmail.com

afro
http://bluedknn.exteen.com
sandmagic
sandmagic

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 6

ตัวละคร

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: วิธีการยืนยันสำหรับสมาชิกเก่าค่ะ   วิธีการยืนยันสำหรับสมาชิกเก่าค่ะ Icon_minitimeTue Apr 24, 2007 7:01 pm

ชื่อเล่น : แซนด์
ชื่อที่บอร์ดเก่า : sandmagic
ชื่อในเกม : Decay
อาชีพ : มังกร
E-mail : Fah_sweety@hotmail.com

มาช้าป่าวอ่า
Fylmus

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 6

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: วิธีการยืนยันสำหรับสมาชิกเก่าค่ะ   วิธีการยืนยันสำหรับสมาชิกเก่าค่ะ Icon_minitimeWed Apr 25, 2007 12:29 pm

ชื่อเล่น : ป้อม
ชื่อที่บอร์ดเก่า : cotokung
ชื่อในเกม : ~The_Prince~,~The_Princess~,~*The_Killer*~
อาชีพ : มังกือสายมืด(125)/ฟอกขุดๆๆ(93)/Buff(39) ตามลำดับ วางแผนไว้ตอนแรกจะเล่นบัฟ แต่พอดีเควสวาเลนไทน์ได้ทีเอมเยอะเลยผันมาเล่นมังกือ หุหุ
E-mail : kill.filmus@hotmail.com,Kill.fylmus@gmail.com
lol!
thepatong

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: วิธีการยืนยันสำหรับสมาชิกเก่าค่ะ   วิธีการยืนยันสำหรับสมาชิกเก่าค่ะ Icon_minitimeFri Apr 27, 2007 11:34 am

ชื่อเล่น : เปตอง
ชื่อที่บอร์ดเก่า : patongZa
ชื่อในเกม : ~ชะนีน้อยไฮโซ~
อาชีพ : แกะน้อย
E-mail : tong33533@hotmail.com
king3o
VIP Member
VIP Member
king3o

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 77
Localisation : [EKA Club] Edinburg King Academy คลับ โรงเรียนพระราชาเอดินเบิร์ก

ตัวละคร

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: วิธีการยืนยันสำหรับสมาชิกเก่าค่ะ   วิธีการยืนยันสำหรับสมาชิกเก่าค่ะ Icon_minitimeFri Apr 27, 2007 11:45 am

ชื่อเล่น : เบล คับ
ชื่อที่บอร์ดเก่า : King3o
ชื่อในเกม : SP1/NamiJang
อาชีพ : Sheep>>>>Bard (อิอิอิเปง คลาส2 แว้ว)
E-mail : t33rawat@hotmail.com

อื่นๆ : ส่วนใหญ่ก็จาเล่นเซิฟ 2-3 นะครับ ไปพบกานได้ที่นั้นนะครับ

เนเธเน‰เน„เธ‚เธฅเนˆเธฒเธชเธธเธ”เน‚เธ”เธข เน€เธกเธทเนˆเธญ Mon May 14, 2007 2:55 pm, เธ—เธฑเน‰เธ‡เธซเธกเธ” 1 เธ„เธฃเธฑเน‰เธ‡
fireboat

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: วิธีการยืนยันสำหรับสมาชิกเก่าค่ะ   วิธีการยืนยันสำหรับสมาชิกเก่าค่ะ Icon_minitimeFri Apr 27, 2007 8:20 pm

ชื่อเล่น : ทัส
ชื่อที่บอร์ดเก่า : fireboat
ชื่อในเกม : FireBoat!
อาชีพ : Dargon
E-mail : goddrik@hotmail.com

ไม่ค่อยได้เข้าไปเล่นเลยแหะ ช่วงนี้

ลังเลเจงๆ ว่าจะอยู่ต่อดีอะป่าว ไม่ค่อยได้เล่น -0-
ami_
ami_

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 7

ตัวละคร

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: วิธีการยืนยันสำหรับสมาชิกเก่าค่ะ   วิธีการยืนยันสำหรับสมาชิกเก่าค่ะ Icon_minitimeSat Apr 28, 2007 9:53 am

ชื่อเล่น : พราว
ชื่อที่บอร์ดเก่า :ami*
ชื่อในเกม : _ami_
อาชีพ :libralian
E-mail :kotcharat_song@hotmail.com

มารายงานตัวเเล้วค่า~~
http://my.dek-d.com/_ami_/
nettyandnan
nettyandnan

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 9

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: วิธีการยืนยันสำหรับสมาชิกเก่าค่ะ   วิธีการยืนยันสำหรับสมาชิกเก่าค่ะ Icon_minitimeSun Apr 29, 2007 7:57 am

ชื่อเล่น : เน็ตคุง (ท่านพิเรียก อาซะ)
ชื่อที่บอร์ดเก่า : nettyandnan
ชื่อในเกม : Dark_Asakura งับ
อาชีพ : Dragon จ้า หุหุ
E-mail : nettyandnan@hotmail.com งับ หึหึ

มารายงานตัวแย้วน้าฝน หึหึ
ปล.ที่หายไปนานเพราะติดเข้าค่าย 2 ค่ายจ้า TOT
http://ekaclub.proboards105.com

วิธีการยืนยันสำหรับสมาชิกเก่าค่ะ
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ 
เธซเธ™เน‰เธฒ 1 เธˆเธฒเธ 2เน„เธ›เธ—เธตเนˆเธซเธ™เน‰เธฒ : 1, 2  Next
 Similar topics
-
» ????ับ??????อง?????ัค???าชิก??ลค??