EKA Club
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

EKA Club

-

เธšเน‰เธฒเธ™Portalliเธ„เน‰เธ™เธซเธฒLatest imagesเธชเธกเธฑเธ„เธฃเธชเธกเธฒเธŠเธดเธ(Register)เน€เธ‚เน‰เธฒเธชเธนเนˆเธฃเธฐเธšเธš(Log in)

ขอรบกวนโหวตเวลาหน่อยค่ะ

Go down 
Bluedknn
novelist
panger99
gataring
mOnKiiz*HengJear
rbboom118
king3o
AngelOfWind
12 posters
เธœเธนเน‰เธ•เธฑเน‰เธ‡เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก
AngelOfWind
Admin
AngelOfWind

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 44

ตัวละคร
magalo polis:
ขอรบกวนโหวตเวลาหน่อยค่ะ Left_bar_bleue20/20ขอรบกวนโหวตเวลาหน่อยค่ะ Empty_bar_bleue  (20/20)

ขอรบกวนโหวตเวลาหน่อยค่ะ Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: ขอรบกวนโหวตเวลาหน่อยค่ะ   ขอรบกวนโหวตเวลาหน่อยค่ะ Icon_minitimeFri Apr 27, 2007 11:30 am

เนื่องจากวันที่1ระบบกิลจะเข้า

จึงจะได้มีการนัดเจออย่างเป็นทางการนะคะ

ขอให้เลือกเวลาที่คุณสดวกที่สุดนะคะ

จะเป็นสัปดาห์หน้าเลย รับโหวตหน่อยนะ
เพราะจาได้สรุปทัน

1.วันศุกร์ บ่าย 1-2
2. วันศุกร์ 2-3ทุ่ม
3.วันเสาร์ บ่าย 1-2
4.วันเสาร์ 2-3ทุ่ม
5. วันอาทิตย์ บ่าย1-2
6. วันอาทิตย์ 2-3ทุ่ม

เวลาไหนที่คุณสามารถเข้าเกมได้บ้าง

ช่วงตอบมาหน่อยนะคะ
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down
king3o
VIP Member
VIP Member
king3o

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 77
Localisation : [EKA Club] Edinburg King Academy คลับ โรงเรียนพระราชาเอดินเบิร์ก

ตัวละคร
ขอรบกวนโหวตเวลาหน่อยค่ะ Left_bar_bleue20/20ขอรบกวนโหวตเวลาหน่อยค่ะ Empty_bar_bleue  (20/20)

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ขอรบกวนโหวตเวลาหน่อยค่ะ   ขอรบกวนโหวตเวลาหน่อยค่ะ Icon_minitimeFri Apr 27, 2007 12:15 pm

เอาเป็นวัน เสาร์ ตอนบ่ายล่ะกานนะ
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down
rbboom118
สมาชิกใหม่EKA
rbboom118

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 4

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ขอรบกวนโหวตเวลาหน่อยค่ะ   ขอรบกวนโหวตเวลาหน่อยค่ะ Icon_minitimeFri Apr 27, 2007 12:16 pm

ได้ทุกเวลาอ่ะคับ แล้วแต่ว่าจะเรียกรวมตอนไหน เวลาไหน

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 4

ตัวละคร

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ขอรบกวนโหวตเวลาหน่อยค่ะ   ขอรบกวนโหวตเวลาหน่อยค่ะ Icon_minitimeFri Apr 27, 2007 12:17 pm

ถ้าออนเอมอยุ่ก้อทักมาแร้วบอกให้เข้าได้เรยจ้า

เพราะว่าบางทีเราไม่มีโปแกมล่วงหน้า
จะออกไปไหนก้ออกอ่างับ Razz
http://iiz-monkiiz.storythai.com
gataring
EKA member
EKA member
gataring

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 11

ตัวละคร
ขอรบกวนโหวตเวลาหน่อยค่ะ Left_bar_bleue30/30ขอรบกวนโหวตเวลาหน่อยค่ะ Empty_bar_bleue  (30/30)

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ขอรบกวนโหวตเวลาหน่อยค่ะ   ขอรบกวนโหวตเวลาหน่อยค่ะ Icon_minitimeFri Apr 27, 2007 12:26 pm

โหวตศุกร์บ่าย ไม่ก็เสาร์บ่ายครับ (แล้วแต่ผลโหวตว่าเป็นวันไหน) ผมว่างทั้งสองวันเลย

จะมีกิลแล้วสินะ อา...

จากโจรผู้ที่ยัง.....โง่เขลา *-*
panger99
EKA member
EKA member

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 13

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ขอรบกวนโหวตเวลาหน่อยค่ะ   ขอรบกวนโหวตเวลาหน่อยค่ะ Icon_minitimeFri Apr 27, 2007 1:27 pm

เวลาไหนก็ที่ไม่รบกวนการนอน นอนไม่เปงเวลา จะนัดก็บอกก่อนวันๆไหนกี่โมงล่วงหน้าซัก33วัน
novelist
EKA member
EKA member

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 15

ตัวละคร

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ขอรบกวนโหวตเวลาหน่อยค่ะ   ขอรบกวนโหวตเวลาหน่อยค่ะ Icon_minitimeFri Apr 27, 2007 7:46 pm

ดึกๆก็ดีจะได้มีโอกาศเข้าไปหาง่ายๆหน่อย
Bluedknn
EKA member
EKA member
Bluedknn

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 11

ตัวละคร

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ขอรบกวนโหวตเวลาหน่อยค่ะ   ขอรบกวนโหวตเวลาหน่อยค่ะ Icon_minitimeFri Apr 27, 2007 9:16 pm

ง่า สะดวกทุกวันช่วง2-3ทุ่มฮะ (ตอนบ่ายนี่ไม่อยู่บ้านเลยคับ TwT)
http://bluedknn.exteen.com
MadMeow

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 6

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ขอรบกวนโหวตเวลาหน่อยค่ะ   ขอรบกวนโหวตเวลาหน่อยค่ะ Icon_minitimeSat Apr 28, 2007 12:44 pm

เสาว์คับ 2-3ทุ่ม
StampSonice
StampSonice

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 7

ตัวละคร

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ขอรบกวนโหวตเวลาหน่อยค่ะ   ขอรบกวนโหวตเวลาหน่อยค่ะ Icon_minitimeSat Apr 28, 2007 2:00 pm

วันไหนก็ได้ ระหว่าง 12.00-23.00 ค่า ^^ สะดวกหมดงิ
http://stampsonice.forumplayground.com
ปาโปย
ปาโปย

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 5

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ขอรบกวนโหวตเวลาหน่อยค่ะ   ขอรบกวนโหวตเวลาหน่อยค่ะ Icon_minitimeSun Apr 29, 2007 7:36 am

สำหรับเจ๊ได้ทุกโอกาส งุงิๆ affraid คิดถึงน้องๆหน้าใสๆ (ไม่ได้รักเด็กเหมือนอั้มนะเคอะ)
http://planet.kapook.com/papoiz
lukjewza

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ขอรบกวนโหวตเวลาหน่อยค่ะ   ขอรบกวนโหวตเวลาหน่อยค่ะ Icon_minitimeSun May 27, 2007 2:57 pm

[size=18][ผมเล่นได้ไม่นานหรอกครับเอาเป็งว่าเอาวันเสาร์ก็แววกันนะครับรีบรับด้วยนะครับชักจะท้อใจแววอ่ะ/size]

ขอรบกวนโหวตเวลาหน่อยค่ะ
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ 
เธซเธ™เน‰เธฒ 1 เธˆเธฒเธ 1