EKA Club
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

EKA Club

-

เธšเน‰เธฒเธ™Portalliเธ„เน‰เธ™เธซเธฒLatest imagesเธชเธกเธฑเธ„เธฃเธชเธกเธฒเธŠเธดเธ(Register)เน€เธ‚เน‰เธฒเธชเธนเนˆเธฃเธฐเธšเธš(Log in)

ตอบทีนะคับอยากรู้มานานแระ!!!!

Go down 
Bluedknn
Fylmus
6 posters
เธœเธนเน‰เธ•เธฑเน‰เธ‡เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก
Fylmus
สมาชิกใหม่EKA

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 6

ตอบทีนะคับอยากรู้มานานแระ!!!! Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: ตอบทีนะคับอยากรู้มานานแระ!!!!   ตอบทีนะคับอยากรู้มานานแระ!!!! Icon_minitimeThu Apr 26, 2007 9:55 am

ไม่ทราบว่าคลับของเรา นัดรวมตัวกันที่ไหนประจำหรือเป่า อย่างเช่นเบื่อเก็บเลเวลงี้อยากไปนั่งคุยกะคนในคลับจะต้องไปที่ไหนแล้วแบบว่าเจอแน่นอน หึหึ คือผมเดินวนไปทั่วไม่เคยเจอใครเลย

ชื่อเล่น : ป้อม คับ
ชื่อในเกม : ~The_Prince~/~The_Princess~/~*The_Killer*~
อาชีพ :มังกือสายมืด/ฟอก/ฟายงับ ตามลำดับเลย

lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol! lol!
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down
Bluedknn
EKA member
EKA member
Bluedknn

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 11

ตัวละคร
magalo polis:
ตอบทีนะคับอยากรู้มานานแระ!!!! Left_bar_bleue20/20ตอบทีนะคับอยากรู้มานานแระ!!!! Empty_bar_bleue  (20/20)

ตอบทีนะคับอยากรู้มานานแระ!!!! Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ตอบทีนะคับอยากรู้มานานแระ!!!!   ตอบทีนะคับอยากรู้มานานแระ!!!! Icon_minitimeFri Apr 27, 2007 1:16 am

ง่า เท่าที่ทราบนี่ไม่มีที่ไหนเป็นพิเศษนะงับ (แต่คิดว่าคงมีในอนาคต หลังกิลเข้ามา)

ตอนนี้เท่าที่ดู ส่วนใหญ่บางทีจะไปเล่นกันแถวๆแมพบึงอ่ะงับ (เอ มันชื่ออะไรนะ)
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down
http://bluedknn.exteen.com
Sobry
EKA member
EKA member
Sobry

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 13

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ตอบทีนะคับอยากรู้มานานแระ!!!!   ตอบทีนะคับอยากรู้มานานแระ!!!! Icon_minitimeFri Apr 27, 2007 9:48 am

เอ่อ... เขาเรียกว่าโรงน้ำชารึเปล่านะ? อันนี้ไม่แน่ใจนะครับ - -* ที่อยู่ที่บึงคาไบกัลอ่ะ

ไม่ก็ในเมืองแหละครับ อิอิ ^^ ( อาจจะมีการเปลี่ยนแปลงในอนาคต)
AngelOfWind
Admin
AngelOfWind

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 44

ตัวละคร
ตอบทีนะคับอยากรู้มานานแระ!!!! Left_bar_bleue20/20ตอบทีนะคับอยากรู้มานานแระ!!!! Empty_bar_bleue  (20/20)

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ตอบทีนะคับอยากรู้มานานแระ!!!!   ตอบทีนะคับอยากรู้มานานแระ!!!! Icon_minitimeFri Apr 27, 2007 11:16 am

เอาเป็นว่า
เราจะนัดกันทางE--mail เวลานัดรวมใหญ่เอาหน่ะค่ะ

เพราะว่า ถ้าเกิดรวมตัวคงจะไม่มียกเว้นรวมตัวใหญ่

อีกไม่นานจะมีรอบ3แล้วนะคะ

จะประกาศอีกทีค่ะ
ปาโปย
ปาโปย

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 5

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ตอบทีนะคับอยากรู้มานานแระ!!!!   ตอบทีนะคับอยากรู้มานานแระ!!!! Icon_minitimeSun Apr 29, 2007 7:38 am

ก็ยังไม่เห็นมีที่พักคลับถาวรนะ เจ๊ขุดๆเหนื่อยๆก็มุดเข้าเต๊นท์ตัวเองอ่า 5555
http://planet.kapook.com/papoiz
king3o
VIP Member
VIP Member
king3o

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 77
Localisation : [EKA Club] Edinburg King Academy คลับ โรงเรียนพระราชาเอดินเบิร์ก

ตัวละคร

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ตอบทีนะคับอยากรู้มานานแระ!!!!   ตอบทีนะคับอยากรู้มานานแระ!!!! Icon_minitimeSun Apr 29, 2007 6:14 pm

ไม่น่าจะมีนะคับ

แต่ก็น่าจะมีนะครับ ในอนาคตนะครับ

น่าจะมี ขึ้นมาเหมือนกาน

ตอบทีนะคับอยากรู้มานานแระ!!!!
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ 
เธซเธ™เน‰เธฒ 1 เธˆเธฒเธ 1